Olùpèsè Ohun-ọṣọ Plush Aṣa Fun Iṣowo
Olùpèsè Ohun-iṣere Plush Àṣà Láti ọdún 1999

Ìtọ́sọ́nà Ìgbésẹ̀-ní-Ìgbésẹ̀ Rọrùn sí Ṣíṣe Àwọn Ohun Ìkóhun-Ọmọ ...

Ṣé o fẹ́ wọ inú ayé àwọn nǹkan ìṣeré aládùn? Má ṣe wò ó mọ́! Ṣíṣe Àwọn Ohun ìṣeré aládùn ní Ilé jẹ́ ìtọ́sọ́nà pípéye tí yóò tọ́ ọ sọ́nà nípa ṣíṣe àwọn ohun ìṣeré aládùn tìrẹ. Yálà o jẹ́ onímọ̀ nípa iṣẹ́ ọwọ́ tàbí o ṣẹ̀ṣẹ̀ bẹ̀rẹ̀, ìwé yìí dára fún ẹnikẹ́ni tí ó fẹ́ wọ inú iṣẹ́ ìṣeré aládùn. Pẹ̀lú àwọn ìtọ́ni ìgbésẹ̀-ní-ìgbésẹ̀, ìwọ yóò kọ́ bí a ṣe ń ṣe àwòrán, rán, àti fi àwọn ohun ìṣeré aládùn tìrẹ sínú ilé. Ní Plushies 4U, a lóye ìbéèrè fún àwọn nǹkan ìṣeré aládùn tí ó dára, tí a fi ọwọ́ ṣe. Ìdí nìyí tí a fi ń fún àwọn tí ó nífẹ̀ẹ́ sí dídi olùṣe nǹkan ìṣeré aládùn, olùpèsè, tàbí ilé iṣẹ́. Ìtọ́sọ́nà wa fúnni ní òye tó wúlò nípa ìlànà ṣíṣẹ̀dá àwọn ẹ̀dá ẹlẹ́wà wọ̀nyí, àti àwọn àmọ̀ràn fún ṣíṣe àwòrán àti títà ọjà rẹ. Pẹ̀lú Ṣíṣe Àwọn Ohun ìṣeré aládùn ní Ilé, ìwọ yóò wà ní ọ̀nà rẹ láti ṣẹ̀dá ìlà àwọn ohun ìṣeré aládùn tìrẹ ní àkókò díẹ̀!

Àwọn Ọjà Tó Jọra

Olùpèsè Ohun-iṣere Plush Àṣà Láti ọdún 1999

Àwọn Ọjà Títa Gíga Jùlọ