Ẹ kú àbọ̀ sí Plushies 4U, olùpèsè ọjà oníṣòwò tó gbajúmọ̀, àti olùpèsè àwọn ẹranko tí wọ́n fi ohun ọ̀sìn ṣe tí wọ́n sì dà bí ohun ọ̀sìn ayanfẹ́ rẹ! Yálà o ní ajá, ológbò, ẹyẹ, tàbí ẹranko tí ó ní ìrísí, a ṣe pàtàkì nínú yíyí ọ̀rẹ́ onírun, oníyẹ́, tàbí onírun rẹ padà sí ohun ìṣeré onífẹ̀ẹ́ tí ó ṣeé dì mọ́ra tí ó sì dùn mọ́ni. Ẹgbẹ́ àwọn oníṣẹ́ ọnà àti àwọn apẹ̀rẹ wa ń ṣiṣẹ́ láìsí àní-àní láti ṣàfihàn àwọn ànímọ́ àti ìwà àrà ọ̀tọ̀ ti ohun ọ̀sìn rẹ, ní rírí i dájú pé o gba àwòkọ onírun kan tí ó jọ ti ẹ̀dá. Láti àwọ̀ àti àpẹẹrẹ irun sí àwọn àmì àti ìrísí ojú tí ó yàtọ̀ síra, gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ ni a ṣe pẹ̀lú ìṣọ́ra láti mú ohun ọ̀sìn rẹ wá sí ìyè ní ìrísí fífọwọ́ mú. Pẹ̀lú ilé iṣẹ́ wa àti àwọn ohun èlò tí ó dára jùlọ, a ṣe ìdánilójú ọjà tí ó dára jùlọ tí kì í ṣe pé yóò mú inú àwọn onílé ẹranko dùn nìkan ṣùgbọ́n yóò tún mú kí títà ọjà fún iṣẹ́ ìtajà rẹ. Nítorí náà, yálà o jẹ́ onílé ìtajà ohun ọ̀sìn tí ó ń wá láti fúnni ní ọjà àdáni tàbí olùfẹ́ ohun ọ̀sìn tí ó fẹ́ sọ ọ̀rẹ́ onírun rẹ di aláìlópin, Plushies 4U ni orísun tí o fẹ́ lọ fún àwọn ohun ọ̀sìn onífẹ̀ẹ́ ara ẹni. Kàn sí wa lónìí láti mú ayọ̀ wá fún àwọn onílé ẹranko níbi gbogbo!