Olùpèsè Ohun-ọṣọ Plush Aṣa Fun Iṣowo
Olùpèsè Ohun-iṣere Plush Àṣà Láti ọdún 1999

Wa Ẹlẹda Plush Ti o dara julọ fun Awọn Ṣiṣẹda Aṣa ati Ti ara ẹni

Ẹ kú àbọ̀ sí Plush Maker, ibi tí ẹ ti ń lọ fún àwọn nǹkan ìṣeré tó dára jùlọ! Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè àti olùpèsè tó gbajúmọ̀, a ti ya ara wa sí mímọ́ láti ṣẹ̀dá àwọn ohun ìṣeré tó dára jùlọ àti tó ṣeé fà mọ́ra fún gbogbo ọjọ́ orí. Yálà o jẹ́ olùtajà tó ń wá láti ra àwọn àṣà tuntun tàbí onífẹ̀ẹ́ tó fẹ́ fi kún àkójọ rẹ, Plush Maker ti fún ọ ní àǹfààní. Pẹ̀lú ilé iṣẹ́ tó ti pẹ́ àti ẹgbẹ́ àwọn oníṣẹ́ ọwọ́ tó ní ìmọ̀, a ṣe àkànṣe ní ṣíṣe onírúurú ohun ìṣeré 4U, títí kan àwọn ẹranko, àwọn ohun kikọ, àti àwọn àwòrán pàtàkì. Àwọn àṣàyàn wa tó wà ní ọjà mú kí ó rọrùn fún àwọn ilé iṣẹ́ láti pàṣẹ ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àti láti ní àǹfààní sí iye owó ìdíje wa, kí o lè fún àwọn oníbàárà rẹ ní àṣàyàn tó dára jùlọ nígbà tí o bá ń mú èrè rẹ pọ̀ sí i. Ní Plush Maker, a máa ń fi dídára àti ààbò sí ipò àkọ́kọ́, nípa lílo àwọn ohun èlò tó dára jùlọ tó bá gbogbo àwọn ìlànà ààbò mu. A ti pinnu láti fi àwọn ọjà tó tayọ àti iṣẹ́ oníbàárà tó tayọ hàn, èyí tó jẹ́ ká jẹ́ àṣàyàn tó ga jùlọ fún gbogbo àìní ohun ìṣeré tó dára rẹ. Dàpọ̀ mọ́ ìdílé Plush Maker lónìí kí o sì ní ìrírí ayọ̀ àwọn iṣẹ́ wa tó dùn mọ́ni!

Àwọn Ọjà Tó Jọra

Olùpèsè Ohun-iṣere Plush Àṣà Láti ọdún 1999

Àwọn Ọjà Títa Gíga Jùlọ