Olùpèsè Ohun-ọṣọ Plush Aṣa Fun Iṣowo
Olùpèsè Ohun-iṣere Plush Àṣà Láti ọdún 1999

Yi awọn aworan rẹ pada si awọn aṣọ adani fun ẹbun alailẹgbẹ ati ti ara ẹni

A n fi Plushies 4U hàn, olùpèsè àti olùpèsè ọjà rẹ tí ó wọ́pọ̀ fún yíyí àwọn àwòrán padà sí àwọn ohun èlò ìgbádùn dídùn! Ilé iṣẹ́ wa ṣe àkànṣe ní ṣíṣẹ̀dá àwọn nǹkan ìṣeré onígbádùn láti inú àwòrán èyíkéyìí, èyí tí ó sọ wọ́n di àfikún pípé sí ọjà tàbí ilé ìtajà rẹ. Pẹ̀lú ìlànà iṣẹ́ wa tí ó ga jùlọ àti àwọn ohun èlò tí ó dára jùlọ, a lè mú àwọn àwòrán onírònú àwọn oníbàárà rẹ wá sí ìyè, ní fífún wọn ní ohun èlò àrà ọ̀tọ̀ àti ti ara ẹni. Yálà ó jẹ́ àwòrán ọmọdé tàbí àwòrán ayàwòrán ọ̀jọ̀gbọ́n, a lè yí àwòrán èyíkéyìí padà sí ohun èlò ìgbádùn dídùn àti ìgbádùn dídùn. Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè ọjà onígbádùn, a ń fúnni ní iye owó tí ó díje àti iye àṣẹ tí ó rọrùn láti bá àìní iṣẹ́ rẹ mu. Góńgó wa ni láti fún ọ ní àwọn ọjà tí ó tayọ àti iṣẹ́ oníbàárà tí ó dára jùlọ láti rí i dájú pé àjọṣepọ̀ rẹ dára. Yan Plushies 4U gẹ́gẹ́ bí olùpèsè tí o gbẹ́kẹ̀lé fún àwọn nǹkan ìṣeré onígbádùn àdáni, kí o sì fi ìfọwọ́kan àti ìṣẹ̀dá ara ẹni kún ọjà rẹ. Kàn sí wa lónìí láti jíròrò àwọn àìní àwọn ohun èlò ìgbádùn rẹ ní gbogbogbòò!

Àwọn Ọjà Tó Jọra

Olùpèsè Ohun-iṣere Plush Àṣà Láti ọdún 1999

Àwọn Ọjà Títa Gíga Jùlọ