Olùpèsè Ohun-ọṣọ Plush Aṣa Fun Iṣowo
Olùpèsè Ohun-iṣere Plush Àṣà Láti ọdún 1999

Yí àwòrán ayanfẹ́ rẹ padà sí ẹranko tí a fi ohun èlò ìkúnlẹ̀ kan ṣe.

Ẹ kú àbọ̀ sí Plushies 4U, olùpèsè ọjà olówó iyebíye àti olùpèsè àwọn ẹranko tí a ṣe ní ọ̀nà àdáni. Ǹjẹ́ o ti fẹ́ yí àwòrán ayanfẹ́ rẹ padà sí aṣọ ìbora tí ó lè dì mọ́ra rí? Má ṣe wá sí i mọ́ nítorí pé ilé iṣẹ́ wa ṣe pàtàkì ní ṣíṣẹ̀dá àwọn ẹranko tí a fi sínú aṣọ láti inú àwòrán èyíkéyìí tí o bá pèsè. Ìlànà wa rọrùn - kàn fi àwòrán tí o fẹ́ yí padà sí ẹranko tí a fi sínú aṣọ ránṣẹ́ sí wa, àwọn oníṣẹ́ ọnà wa yóò sì mú un wá sí ìyè. Yálà ó jẹ́ ẹranko tí a fẹ́ràn, ẹbí tí a fẹ́ràn, tàbí àkókò tí a kò lè gbàgbé, a lè yí i padà sí aṣọ ìbora tí ó yàtọ̀ síra tí o lè fi pamọ́ títí láé. Pẹ̀lú ọ̀pọ̀ ọdún ìrírí wa àti ìyàsímímọ́ sí dídára, o lè gbẹ́kẹ̀lé pé o ń gba àwọn ẹranko tí a fi sínú aṣọ tí ó dára jùlọ lórí ọjà. Nípa yíyan Plushies 4U gẹ́gẹ́ bí olùpèsè ọjà olówó iyebíye àti olùpèsè ọjà olówó iyebíye rẹ, o lè fún àwọn oníbàárà rẹ ní ọjà àrà ọ̀tọ̀ àti ti ara ẹni tí yóò ya iṣẹ́ rẹ sọ́tọ̀. Yí ojú ìwòye rẹ padà sí òótọ́ pẹ̀lú Plushies 4U kí o sì ṣẹ̀dá ẹranko tí a fi sínú aṣọ tí yóò mú ayọ̀ wá fún gbogbo ẹni tí ó bá rí i.

Àwọn Ọjà Tó Jọra

Olùpèsè Ohun-iṣere Plush Àṣà Láti ọdún 1999

Àwọn Ọjà Títa Gíga Jùlọ