Olùpèsè Ohun-ọṣọ Plush Aṣa Fun Iṣowo
Olùpèsè Ohun-iṣere Plush Àṣà Láti ọdún 1999

Ra àṣàyàn tó dára jùlọ ti àwọn nǹkan ìṣeré ńláńlá, wá ìwọ̀n pípé rẹ lónìí

Ẹ kú àbọ̀ sí Plushies 4U, olùpèsè ọjà osunwon àti olùpèsè àwọn nǹkan ìṣeré ńláńlá rẹ! Ilé iṣẹ́ wa ń ṣe àwọn ọ̀rẹ́ tó dára, tó sì ní ìfẹ́ tó péye fún àwọn ilé ìtajà ẹ̀bùn, àwọn ilé ìtajà nǹkan ìṣeré, àti àwọn ibi ìtura. Pẹ̀lú àfiyèsí lórí ṣíṣe àtúnṣe àti àfiyèsí sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀, a rí i dájú pé gbogbo nǹkan ìṣeré tó dára jùlọ bá àwọn ìlànà tó ga jùlọ wa mu. Àṣàyàn wa tó pọ̀ ti àwọn nǹkan ìṣeré ńláńlá ní ohun gbogbo láti àwọn ẹranko tó dára sí àwọn ohun kikọ tó dùn mọ́ni, èyí tó mú kí wọ́n jẹ́ ohun tó gbajúmọ̀ pẹ̀lú àwọn oníbàárà gbogbo ọjọ́ orí. Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè ọjà osunwon, a ń fúnni ní ìdíyelé tó díje àti àwọn ìdínkù owó láti ràn ọ́ lọ́wọ́ láti mú èrè rẹ pọ̀ sí i. Yálà o ń wá láti kó àwọn sẹ́ẹ̀lì rẹ pẹ̀lú àwọn àwòrán tó gbajúmọ̀ wa tàbí láti ṣẹ̀dá àwọn nǹkan ìṣeré tó dára fún iṣẹ́ rẹ, ẹgbẹ́ wa tó ya ara rẹ̀ sí mímọ́ wà níbí láti ràn ọ́ lọ́wọ́ ní gbogbo ìgbésẹ̀. Nígbà tí o bá ń bá Plushies 4U ṣiṣẹ́ pọ̀, o lè gbẹ́kẹ̀lé pé o ń gba àwọn ọjà tó dára jùlọ láti ọ̀dọ̀ olùpèsè tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti onímọ̀. Kàn sí wa lónìí láti mọ̀ sí i nípa àkójọ àwọn nǹkan ìṣeré ńláńlá wa àti bí a ṣe lè bá àìní rẹ mu!

Àwọn Ọjà Tó Jọra

Olùpèsè Ohun-iṣere Plush Àṣà Láti ọdún 1999

Àwọn Ọjà Títa Gíga Jùlọ